Bán nhà hẻm 71/1A Lê Thị Ri Xã Hóc Môn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
64 m²(4.2 x 15)
5,6 Tỷ
87.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
09-04-2026 Hẻm
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Lê Thị Riêng | 58 triệu/m² | 33 triệu/m² - 88 triệu/m² |
Nhà phố
64 m²(4.2 x 15)
5,6 Tỷ
87.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Riêng
Nhà phố
114 m²(6.1 x 18)
6 Tỷ
52.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Riêng
Nhà phố
55 m²(3.4 x 15)
1,8 Tỷ
32.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Riêng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai