Bán nhà hẻm 3/112 Trần Thị Bốc Xã Hóc Môn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
84 m²(5.5 x 17)
4,5 Tỷ
53.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Trần Thị Bốc | 43 triệu/m² | 21 triệu/m² - 74 triệu/m² |
Nhà phố
84 m²(5.5 x 17)
4,5 Tỷ
53.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Trần Thị Bốc
Nhà phố
58 m²(4.3 x 18)
3 Tỷ 480 Triệu
60 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Trần Thị Bốc
Nhà phố
47 m²(3.9 x 19)
2 Tỷ 980 Triệu
63.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Trần Thị Bốc
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
2,5 Tỷ
46.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Trần Thị Bốc
Nhà phố
81 m²(3.5 x 23)
4 Tỷ
49.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Trần Thị Bốc
Nhà phố
57 m²(3.7 x 17)
1 Tỷ 750 Triệu
30.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Trần Thị Bốc
Nhà phố
425 m²(12.5 x 34)
10 Tỷ
23.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Trần Thị Bốc
Nhà phố
155 m²(7 x 24)
4,1 Tỷ
26.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Trần Thị Bốc
Nhà phố
80 m²(4 x 25)
5,9 Tỷ
73.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Trần Thị Bốc
Nhà phố
101 m²(4.4 x 24)
3 Tỷ 580 Triệu
35.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Trần Thị Bốc
Nhà phố
150 m²(5 x 30)
7,2 Tỷ
48 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Trần Thị Bốc
Nhà phố
85 m²(5 x 17)
1,8 Tỷ
21.2 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Trần Thị Bốc
Nhà phố
138 m²(6.5 x 27.5)
3 Tỷ 650 Triệu
26.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Trần Thị Bốc
Nhà phố
81 m²(5.3 x 17)
4,5 Tỷ
55.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Trần Thị Bốc
Nhà phố
83 m²(5.3 x 17)
4 Tỷ
48.2 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Trần Thị Bốc
Nhà phố
245 m²(5 x 49)
8 Tỷ
32.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Trần Thị Bốc
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai