Bán nhà hẻm 29/8b Tân Hiệp 8, Hóc Môn
Nhà phố
101.1 m²(6 x 16.6)
4 Tỷ
39.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
06-04-2026 Hẻm
Tân Hiệp 8
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Hóc Môn
Đường
Tân Hiệp 8
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Tân Hiệp 8 | 35 triệu/m² | 22 triệu/m² - 53 triệu/m² |
Nhà phố
101.1 m²(6 x 16.6)
4 Tỷ
39.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp 8
Nhà phố
127 m²(7.5 x 20)
6,7 Tỷ
52.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp 8
Nhà phố
107 m²(15 x 7)
2,4 Tỷ
22.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp 8
Nhà phố
403 m²(10 x 40)
10,7 Tỷ
26.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp 8
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai