Bán nhà hẻm 175/1d Võ Thành Trang, Bảy Hiền
Nhà phố
30 m²(4 x 7.5)
4 Tỷ 970 Triệu
166 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Võ Thành Trang | 144 triệu/m² | 88 triệu/m² - 225 triệu/m² |
Nhà phố
30 m²(4 x 7.5)
4 Tỷ 970 Triệu
166 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Võ Thành Trang
Nhà phố
195 m²(6.2 x 31)
22 Tỷ
113 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Võ Thành Trang
Nhà phố
63 m²(3.8 x 16)
11 Tỷ
175 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Võ Thành Trang
Nhà phố
136.6 m²(4 x 34.2)
22 Tỷ
161 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Võ Thành Trang
Nhà phố
96 m²(4.2 x 23)
12 Tỷ
125 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Võ Thành Trang
Nhà phố
150 m²(8 x 19)
20 Tỷ
133 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Võ Thành Trang
Nhà phố
126 m²(4 x 31.2)
16 Tỷ
127 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Võ Thành Trang
Nhà phố
89 m²(4.8 x 19)
7,8 Tỷ
87.6 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Võ Thành Trang
Nhà phố
67.2 m²(4 x 17)
10 Tỷ
149 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Võ Thành Trang
Nhà phố
70 m²(4.2 x 16.6)
14,8 Tỷ
211 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Võ Thành Trang
Nhà phố
56 m²(3.7 x 17)
5 Tỷ 750 Triệu
103 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Võ Thành Trang
Nhà phố
62 m²(5.5 x 11.5)
10,3 Tỷ
166 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Võ Thành Trang
Nhà phố
84 m²(4 x 22)
13,9 Tỷ
165 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Võ Thành Trang
Nhà phố
62.4 m²
8.8 Tỷ
141 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Võ Thành Trang
Nhà phố
67.2 m²
10 Tỷ
149 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Võ Thành Trang
Nhà phố
89 m²
7.8 Tỷ
87.6 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Võ Thành Trang
Nhà phố
130 m²
17 Tỷ
131 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Võ Thành Trang
Nhà phố
116 m²
16 Tỷ
138 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Võ Thành Trang
Nhà phố
150 m²
20 Tỷ
133 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Võ Thành Trang
Nhà phố
96 m²
12 Tỷ
125 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Võ Thành Trang
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai