Bán chung cư Nguyễn Văn Trỗi Phường Bảy Hiền Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
94 m²(11 x 11)
41,5 Tỷ
441 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Nguyễn Văn Trỗi | 367 triệu/m² | 120 triệu/m² - 659 triệu/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng đường Nguyễn Văn Trỗi | 660 triệu/m² | 357 triệu/m² - 889 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Nguyễn Văn Trỗi | 441 triệu/m² | 441 triệu/m² - 441 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
94 m²(11 x 11)
41,5 Tỷ
441 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Nhà phố
94 m²(20 x 11.5)
42 Tỷ
447 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Nhà phố
47 m²(5.8 x 8.3)
11,8 Tỷ
251 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Tòa Nhà Văn Phòng
168.72 m²
150 Tỷ
889 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Nhà phố
73 m²
28 Tỷ
384 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Nhà phố
25 m²
3 Tỷ
120 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Nhà phố
125 m²
39 Tỷ
312 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Nhà phố
144 m²
35 Tỷ
243 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Nhà phố
166 m²
100 Tỷ
602 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Tòa Nhà Văn Phòng
126 m²
45 Tỷ
357 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Nhà phố
125 m²
35 Tỷ
280 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Nhà phố
139 m²
30 Tỷ
216 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Nhà phố
73 m²
27 Tỷ
370 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Nhà phố
273 m²
180 Tỷ
659 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Nhà phố
221 m²
125 Tỷ
566 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Nhà phố
40 m²(5.5 x 8)
13 Tỷ
325 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Tòa Nhà Văn Phòng
156.75 m²
115 Tỷ
734 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai