Bán nhà 89 Nhất Chi Mai Phường Bảy Hiền Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
141 m²(5 x 28)
26 Tỷ
184 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Nhất Chi Mai | 192 triệu/m² | 93 triệu/m² - 325 triệu/m² |
| Đất đường Nhất Chi Mai | 200 triệu/m² | 200 triệu/m² - 200 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Nhất Chi Mai | 214 triệu/m² | 214 triệu/m² - 214 triệu/m² |
Nhà phố
141 m²(5 x 28)
26 Tỷ
184 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nhất Chi Mai
Đất
155 m²(5 x 31)
31 Tỷ
200 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nhất Chi Mai
Nhà phố
190 m²(5.6 x 23)
32 Tỷ
168 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nhất Chi Mai
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
15,5 Tỷ
215 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nhất Chi Mai
Nhà phố
55 m²(4.1 x 13)
13,7 Tỷ
249 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nhất Chi Mai
Nhà phố
71 m²(4 x 18)
17,9 Tỷ
252 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nhất Chi Mai
Nhà phố
141 m²(5 x 28)
26 Tỷ
184 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nhất Chi Mai
Nhà phố
46 m²(4.1 x 11.2)
6 Tỷ 950 Triệu
151 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nhất Chi Mai
Nhà phố
30 m²(3 x 10)
6 Tỷ 250 Triệu
208 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nhất Chi Mai
Nhà phố
128 m²(5.5 x 22)
23 Tỷ
180 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nhất Chi Mai
Nhà phố
46 m²(4.1 x 11.2)
6 Tỷ 950 Triệu
151 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nhất Chi Mai
Nhà phố
46 m²(4.1 x 11.2)
7 Tỷ
152 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nhất Chi Mai
Nhà phố
30 m²(3 x 10)
6 Tỷ 250 Triệu
208 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nhất Chi Mai
Nhà phố
77 m²(4.05 x 19)
17,9 Tỷ
232 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nhất Chi Mai
Nhà phố
141 m²(5 x 29)
26 Tỷ
184 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nhất Chi Mai
Nhà phố
53 m²(3.2 x 16.5)
12 Tỷ
226 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nhất Chi Mai
Nhà phố
32 m²(3.5 x 10)
8,5 Tỷ
266 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nhất Chi Mai
Nhà phố
56 m²(4.1 x 13.7)
13,5 Tỷ
241 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nhất Chi Mai
Nhà phố
54 m²(4.1 x 13)
13,7 Tỷ
254 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nhất Chi Mai
Nhà phố
470 m²(20.5 x 23)
75 Tỷ
160 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nhất Chi Mai
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai