Bán nhà hẻm 17/7 Hoàng Hoa Thám Phường Bảy Hiền Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
55 m²(4.2 x 13)
14 Tỷ
255 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Hoàng Hoa Thám | 224 triệu/m² | 102 triệu/m² - 423 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Hoàng Hoa Thám | 183 triệu/m² | 113 triệu/m² - 252 triệu/m² |
| Biệt Thự đường Hoàng Hoa Thám | 154 triệu/m² | 154 triệu/m² - 154 triệu/m² |
Nhà phố
55 m²(4.2 x 13)
14 Tỷ
255 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
49 m²(4 x 12.1)
12,5 Tỷ
255 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Hoàng Hoa Thám
Căn Hộ Dịch Vụ
70 m²(5 x 14.2)
12,8 Tỷ
183 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
310 m²(7.8 x 42)
79 Tỷ
255 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
82 m²(4.1 x 19)
15,8 Tỷ
193 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
115 m²(6.6 x 17.5)
18 Tỷ
157 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
102 m²(4 x 25.5)
25,6 Tỷ
251 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Hoàng Hoa Thám
Căn Hộ Dịch Vụ
55 m²(4.2 x 13)
6,2 Tỷ
113 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
48.5 m²(4 x 12.1)
12,5 Tỷ
258 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
172 m²(6 x 29)
42,5 Tỷ
247 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
172 m²(6 x 28.4)
42,5 Tỷ
247 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
76.6 m²(6.5 x 12)
13,6 Tỷ
178 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
62 m²(4.4 x 14.5)
10,7 Tỷ
173 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
165 m²(5 x 35)
38 Tỷ
230 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
142 m²(6 x 24)
60 Tỷ
423 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
87 m²(4 x 25)
26 Tỷ
299 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
46 m²(4.3 x 11.5)
10,9 Tỷ
237 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
115 m²
18 Tỷ
157 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
60 m²
9.3 Tỷ
155 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
144 m²
24 Tỷ
167 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Hoàng Hoa Thám
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai