Bán đất thửa 29 tờ 201 Lô L29 Trần Quốc Hoàn Phường Bảy Hiền Tp Hồ Chí Minh
Đất
107 m²(5 x 21.6)
23 Tỷ
215 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
14-04-2026 Mặt Tiền
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất đường Trần Quốc Hoàn | 248 triệu/m² | 215 triệu/m² - 278 triệu/m² |
Đất
107 m²(5 x 21.6)
23 Tỷ
215 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trần Quốc Hoàn
Đất
64 m²(4.5 x 14)
16 Tỷ
250 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trần Quốc Hoàn
Đất
45 m²(5.5 x 9)
12,5 Tỷ
278 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trần Quốc Hoàn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai