Bán đất thửa 812 tờ 19 Trần Thị Điệu Phường Phước Long Tp Hồ Chí Minh
Đất
63 m²(4 x 17)
5,3 Tỷ
84.1 Triệu/m²P.Phước Long
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Trần Thị Điệu | 87 triệu/m² | 45 triệu/m² - 122 triệu/m² |
| Đất đường Trần Thị Điệu | 73 triệu/m² | 44 triệu/m² - 84 triệu/m² |
| Nhà Cấp 4 đường Trần Thị Điệu | 104 triệu/m² | 104 triệu/m² - 104 triệu/m² |
Đất
63 m²(4 x 17)
5,3 Tỷ
84.1 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Trần Thị Điệu
Đất
140 m²(6.3 x 23)
9,5 Tỷ
67.9 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Trần Thị Điệu
Nhà phố
74 m²(4.8 x 18)
7,5 Tỷ
101 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Trần Thị Điệu
Nhà Cấp 4
285 m²(6.5 x 44)
29,5 Tỷ
104 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Trần Thị Điệu
Đất
135 m²(6.5 x 21)
10,5 Tỷ
77.8 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Trần Thị Điệu
Đất
65.5 m²(4 x 17)
5,3 Tỷ
80.9 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Trần Thị Điệu
Đất
63 m²(4 x 16)
5,3 Tỷ
84.1 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Trần Thị Điệu
Nhà phố
33 m²(4.8 x 10)
3 Tỷ 850 Triệu
117 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Trần Thị Điệu
Nhà phố
55 m²(3.5 x 15)
6,7 Tỷ
122 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Trần Thị Điệu
Nhà phố
200 m²(10 x 20)
9 Tỷ
45 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Trần Thị Điệu
Đất
64 m²(4 x 17)
5,1 Tỷ
79.7 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Trần Thị Điệu
Đất
63 m²(4 x 16)
5,1 Tỷ
81 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Trần Thị Điệu
Đất
87 m²(6.2 x 14)
5,3 Tỷ
60.9 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Trần Thị Điệu
Đất
228 m²(12 x 18)
10 Tỷ
43.9 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Trần Thị Điệu
Nhà phố
74 m²(4.8 x 15.5)
7,5 Tỷ
101 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Trần Thị Điệu
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
4 Tỷ 480 Triệu
112 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Trần Thị Điệu
Nhà phố
112 m²(4 x 28)
6,9 Tỷ
61.6 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Trần Thị Điệu
Nhà phố
85 m²(4.1 x 19.8)
6,3 Tỷ
74.1 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Trần Thị Điệu
Nhà phố
87 m²(7.5 x 11.5)
6,5 Tỷ
74.7 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Trần Thị Điệu
Nhà phố
54 m²(8 x 7)
3,4 Tỷ
63 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Trần Thị Điệu
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai