Bán nhà hẻm 539/19/11 Đỗ Xuân Hợp Phường Phước Long Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
88 m²(7 x 12.5)
5 Tỷ 190 Triệu
59 Triệu/m²P.Phước Long
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Đỗ Xuân Hợp | 120 triệu/m² | 37 triệu/m² - 372 triệu/m² |
| Đất đường Đỗ Xuân Hợp | 83 triệu/m² | 57 triệu/m² - 136 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Đỗ Xuân Hợp | 130 triệu/m² | 130 triệu/m² - 130 triệu/m² |
| Biệt Thự đường Đỗ Xuân Hợp | 136 triệu/m² | 136 triệu/m² - 136 triệu/m² |
| Căn Hộ đường Đỗ Xuân Hợp | 64 triệu/m² | 64 triệu/m² - 64 triệu/m² |
Nhà phố
88 m²(7 x 12.5)
5 Tỷ 190 Triệu
59 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Đỗ Xuân Hợp
Nhà phố
300 m²(3.2 x 94)
37,9 Tỷ
126 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Đỗ Xuân Hợp
Nhà phố
300 m²(3.2 x 94)
35,9 Tỷ
120 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Đỗ Xuân Hợp
Nhà phố
103 m²(5 x 25)
20,3 Tỷ
197 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Đỗ Xuân Hợp
Nhà phố
150 m²(5 x 27)
20,4 Tỷ
136 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Đỗ Xuân Hợp
Căn Hộ Dịch Vụ
33 m²(2 x 14.5)
4,3 Tỷ
130 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Đỗ Xuân Hợp
Biệt thự
250 m²(10 x 25)
34 Tỷ
136 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Đỗ Xuân Hợp
Nhà phố
136 m²(8 x 17)
20 Tỷ
147 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Đỗ Xuân Hợp
Nhà phố
73 m²(4.2 x 19)
10,2 Tỷ
140 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Đỗ Xuân Hợp
Nhà phố
132 m²(8 x 16.5)
15,5 Tỷ
117 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Đỗ Xuân Hợp
Đất
230 m²(11.5 x 20)
13 Tỷ
56.5 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Đỗ Xuân Hợp
Nhà phố
47 m²(4.4 x 12)
4,6 Tỷ
97.9 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Đỗ Xuân Hợp
Nhà phố
73 m²(4 x 20)
10,2 Tỷ
140 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Đỗ Xuân Hợp
Nhà phố
79.9 m²(4 x 20)
12,5 Tỷ
156 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Đỗ Xuân Hợp
Nhà phố
103 m²(5 x 25)
20,4 Tỷ
198 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Đỗ Xuân Hợp
Nhà phố
103 m²(7 x 15)
10,8 Tỷ
105 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Đỗ Xuân Hợp
Nhà phố
85 m²(7 x 12)
6,9 Tỷ
81.2 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Đỗ Xuân Hợp
Nhà phố
30.9 m²(4 x 16)
11,5 Tỷ
372 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Đỗ Xuân Hợp
Nhà phố
80 m²(8 x 10)
5,3 Tỷ
66.3 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Đỗ Xuân Hợp
Nhà phố
36.3 m²(4.8 x 7.5)
2 Tỷ 950 Triệu
81.3 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Đỗ Xuân Hợp
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai