Bán đất thửa 920 tờ 48 Đối diện nhà 12.36 Đường 339 Phường Phước Long Tp Hồ Chí Minh
Đất
52.5 m²(4.5 x 12)
5 Tỷ 770 Triệu
110 Triệu/m²P.Phước Long
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường D | 127 triệu/m² | 42 triệu/m² - 317 triệu/m² |
| Đất đường D | 95 triệu/m² | 43 triệu/m² - 115 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường D | 128 triệu/m² | 61 triệu/m² - 165 triệu/m² |
Đất
52.5 m²(4.5 x 12)
5 Tỷ 770 Triệu
110 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
102 m²(5 x 20.5)
5 Tỷ 750 Triệu
56.4 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
63 m²(4 x 16)
5,3 Tỷ
84.1 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
70 m²(4 x 19)
9,8 Tỷ
140 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
55 m²(4 x 13.5)
5 Tỷ
90.9 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
46 m²(3.5 x 14)
6,6 Tỷ
143 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
97 m²(4.6 x 21)
9,5 Tỷ
97.9 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
115 m²(4 x 28)
8,5 Tỷ
73.9 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
180 m²(10 x 18)
29 Tỷ
161 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
54 m²(5 x 11.3)
5 Tỷ 940 Triệu
110 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
58.2 m²(4 x 15)
6,4 Tỷ
110 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
54.5 m²(5.5 x 10.4)
5 Tỷ 990 Triệu
110 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
63.9 m²(4 x 16.4)
7 Tỷ 30 Triệu
110 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
63.9 m²(4 x 17)
7 Tỷ 337 Triệu
115 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
490 m²(9.2 x 35.5)
70 Tỷ
143 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
55.5 m²(4 x 14)
6,1 Tỷ
110 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
84 m²(5.5 x 27)
15,3 Tỷ
182 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
203 m²(10.5 x 20)
8,5 Tỷ
41.9 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
38.4 m²(4 x 10)
4,3 Tỷ
112 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
285 m²(6.5 x 44)
29,5 Tỷ
104 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai