Bán đất thửa 623 tờ 51 14 KDC Khang Điền Phường Phước Long Tp Hồ Chí Minh
Đất
220 m²(8 x 28)
17,5 Tỷ
79.5 Triệu/m²P.Phước Long
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường C | 122 triệu/m² | 44 triệu/m² - 540 triệu/m² |
| Đất đường C | 100 triệu/m² | 80 triệu/m² - 138 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường C | 94 triệu/m² | 63 triệu/m² - 157 triệu/m² |
Đất
220 m²(8 x 28)
17,5 Tỷ
79.5 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
154 m²(7 x 22)
26,5 Tỷ
172 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
159 m²(6.8 x 23.5)
25 Tỷ
157 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
159 m²(6.8 x 23.5)
25 Tỷ
157 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
250 m²(8 x 20)
43 Tỷ
172 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
95 m²(4.95 x 19.5)
5,5 Tỷ
57.9 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
120 m²(6 x 20)
15 Tỷ
125 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
83 m²(5 x 17)
9 Tỷ
108 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
71 m²(4 x 17)
7 Tỷ
98.6 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
200 m²(10 x 20)
17,9 Tỷ
89.5 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
148 m²(8 x 18.5)
6 Tỷ 550 Triệu
44.3 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
37 m²(4.4 x 12.6)
6 Tỷ
162 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
22 m²(4 x 5.5)
2 Tỷ 990 Triệu
136 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
62 m²(7.3 x 8.5)
3,9 Tỷ
62.9 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
220 m²(8 x 28)
17,5 Tỷ
79.5 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
177 m²(6 x 30)
16,8 Tỷ
94.9 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
300 m²(15 x 20)
41,5 Tỷ
138 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
54 Tỷ
540 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
129 m²(6 x 21.5)
15 Tỷ
116 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
176 m²(6 x 19)
15 Tỷ
85.2 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai