Bán nhà 147 Liên Phường Phường Phước Long Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
218 m²(7.2 x 30)
57 Tỷ
261 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Liên Phường
54 Tỷ
~ 540 Triệu/m²100m²
(5m x 20m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 100 m2 |
CĂN GÓC.
? NHÀ 5 TẦNG – THANG MÁY – KHU VIP GLOBAL CITY – ĐỖ XUÂN HỢP, PHƯỚC LONG B ?
? Sống đẳng cấp – Kinh doanh đỉnh – Giá trị tăng trưởng mạnh.
? Vị trí ngay khu Global City – Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B, TP. Thủ Đức – khu đô thị văn minh, dân trí cao, hạ tầng đồng bộ.
? Thông tin nổi bật:
Kết cấu: 5 tầng kiên cố, có thang máy.
Thiết kế hiện đại, tối ưu công năng.
Phù hợp: vừa ở, vừa kinh doanh, làm văn phòng, cho thuê dòng tiền.
Đường rộng, xe hơi tránh, khu phân lô đồng bộ.
? Ưu điểm vượt trội:
Ngay trung tâm khu Global City – chuẩn sống mới Thủ Đức.
Khu dân cư văn minh, an ninh, hàng xóm tri thức.
Kết nối nhanh: Đỗ Xuân Hợp – cao tốc – Xa lộ Hà Nội – đi Quận 1 cực tiện.
Tiềm năng tăng giá mạnh theo hạ tầng và quy hoạch khu Đông.
? Sản phẩm hiếm – xứng tầm đầu tư & an cư lâu dài.
Nhà phố
218 m²(7.2 x 30)
57 Tỷ
261 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Liên Phường
Nhà phố
274 m²(12 x 23)
48 Tỷ
175 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 25
Nhà phố
1450 m²(21 x 64)
57 Tỷ
39.3 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 339
Đất
517 m²(13 x 40)
57 Tỷ 453 Triệu
111 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
435.5 m²(9 x 56)
63 Tỷ
145 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
421 m²
49,5 Tỷ
118 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 16
Nhà phố
380 m²(26 x 15)
52 Tỷ
137 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
1730 m²(38 x 45)
49 Tỷ
28.3 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 339
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai