Bán nhà Thửa 549 tờ 27 Thửa 549 tờ 27 ( SN 37.1) Đường số 22 Phường Phước Long Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
78 m²(4.2 x 18.5)
9 Tỷ
115 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 2
9 Tỷ
~ 45 Triệu/m²200m²
(10m x 20m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 10m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 200 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 4 wc | |
| Độ rộng đường | 3m |
Bán nhà hẻm 8/2e Trần Thị Điệu, phường Phước Long
Diện tích: 10 x 20m
Diện tích công nhận: 200m²
Kết cấu: 1 Lầu, phòng ngủ: 4, nhà vệ sinh: 4
Giá: 9.0 Tỷ
Nhà phố
78 m²(4.2 x 18.5)
9 Tỷ
115 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
83 m²(5 x 17)
9 Tỷ
108 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
75 m²(8.3 x 9)
9 Tỷ
120 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
91.5 m²(5 x 18.3)
9 Tỷ
98.4 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
84 m²(4 x 21)
9 Tỷ
107 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 12
Nhà phố
86.2 m²(4 x 22)
9 Tỷ
104 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 12
Nhà phố
77 m²(4.5 x 17)
9 Tỷ
117 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Hồ Bá Phấn
Nhà phố
83 m²(5 x 17)
9 Tỷ
108 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 135
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai