Bán nhà 46 Trần Bình Trọng Phường 5 Quận Bình Thạnh
Nhà phố
600.7 m²
141 Tỷ
235 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Trần Bình Trọng | 171 triệu/m² | 80 triệu/m² - 235 triệu/m² |
Nhà phố
600.7 m²
141 Tỷ
235 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Trần Bình Trọng
Nhà phố
482 m²
80 Tỷ
166 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Trần Bình Trọng
Nhà phố
100 m²
20 Tỷ
200 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Trần Bình Trọng
Nhà phố
1301 m²
175 Tỷ
135 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Trần Bình Trọng
Nhà phố
271 m²
63 Tỷ
232 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Trần Bình Trọng
Nhà phố
474.8 m²
/m²
P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Trần Bình Trọng
Nhà phố
450 m²
36 Tỷ
80 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Trần Bình Trọng
Nhà phố
259 m²
39 Tỷ
151 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Trần Bình Trọng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai