Bán nhà hẻm 4A/4/2 D1 Phường Thạnh Mỹ Tây Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
92 m²(5.8 x 17)
18,9 Tỷ
205 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
D1 (Saigon Pearl)
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Thạnh Mỹ Tây
Đường
D1 (Saigon Pearl)
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường D1 (Saigon Pearl) | 132 triệu/m² | 88 triệu/m² - 205 triệu/m² |
Nhà phố
92 m²(5.8 x 17)
18,9 Tỷ
205 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
D1 (Saigon Pearl)
Nhà phố
36 m²(2.6 x 14)
3 Tỷ 150 Triệu
87.5 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
D1 (Saigon Pearl)
Nhà phố
36 m²(2.5 x 14)
3 Tỷ 750 Triệu
104 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
D1 (Saigon Pearl)
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai