Bán nhà hẻm 212/32 (30F Cư Xá Cửu Long) Ngô Tất Tố ( Phường Thạnh Mỹ Tây Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
129 m²(5.5 x 25)
14 Tỷ 250 Triệu
110 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Cửu Long | 140 triệu/m² | 88 triệu/m² - 243 triệu/m² |
Nhà phố
129 m²(5.5 x 25)
14 Tỷ 250 Triệu
110 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Cửu Long
Nhà phố
72 m²(5 x 14)
17,5 Tỷ
243 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Cửu Long
Nhà phố
63 m²(5 x 16)
8 Tỷ 650 Triệu
137 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Cửu Long
Nhà phố
56 m²(3.4 x 16)
8,2 Tỷ
146 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Cửu Long
Nhà phố
68 m²(3.6 x 22)
6 Tỷ
88.2 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Cửu Long
Nhà phố
129 m²(5.5 x 25)
15 Tỷ
116 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Cửu Long
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai