Bán nhà 55 Tân Cảng (Số cũ 649.47 Thửa 39 tờ 109) Phường Thạnh Mỹ Tây Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
77 m²(4.7 x 17.5)
23 Tỷ
299 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Tân Cảng | 257 triệu/m² | 132 triệu/m² - 423 triệu/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng đường Tân Cảng | 294 triệu/m² | 271 triệu/m² - 316 triệu/m² |
| Biệt Thự đường Tân Cảng | 966 triệu/m² | 966 triệu/m² - 966 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Tân Cảng | 349 triệu/m² | 349 triệu/m² - 349 triệu/m² |
Nhà phố
77 m²(4.7 x 17.5)
23 Tỷ
299 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Tân Cảng
Nhà phố
55 m²(4.2 x 13)
7 Tỷ 250 Triệu
132 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Tân Cảng
Biệt thự
300.1 m²(13.34 x 22.5)
290 Tỷ
966 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Tân Cảng
Nhà phố
68 m²(13.5 x 5)
11,2 Tỷ
165 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Tân Cảng
Nhà phố
76.3 m²(4.7 x 20)
20,7 Tỷ
271 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Tân Cảng
Nhà phố
69 m²
15,2 Tỷ
220 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Tân Cảng
Nhà phố
40 m²(4 x 8.6)
16,9 Tỷ
423 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Tân Cảng
Nhà phố
94 m²(4 x 23)
22,5 Tỷ
239 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Tân Cảng
Căn Hộ Dịch Vụ
179 m²(6.5 x 28)
62,5 Tỷ
349 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Tân Cảng
Tòa Nhà Văn Phòng
269.3 m²(4 x 34)
85 Tỷ
316 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Tân Cảng
Nhà phố
77 m²(4.7 x 17.5)
23 Tỷ
299 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Tân Cảng
Nhà phố
145 m²
37 Tỷ
255 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Tân Cảng
Nhà phố
142 m²
31 Tỷ
218 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Tân Cảng
Nhà phố
2000 m²
510 Tỷ
255 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Tân Cảng
Nhà phố
130 m²
34 Tỷ
262 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Tân Cảng
Tòa Nhà Văn Phòng
480 m²
130 Tỷ
271 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Tân Cảng
Nhà phố
197 m²
60 Tỷ
305 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Tân Cảng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai