Bán biệt thự 28 Đường D8, khu Biệt thự Saigon Pearl
Biệt thự
147 m²(7 x 21)
98 Tỷ
667 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
04-02-2026 Mặt Tiền
D8 (Saigon Pearl)
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Thạnh Mỹ Tây
Đường
D8 (Saigon Pearl)
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Biệt Thự đường D8 (Saigon Pearl) | 667 triệu/m² | 667 triệu/m² - 667 triệu/m² |
Biệt thự
147 m²(7 x 21)
98 Tỷ
667 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
D8 (Saigon Pearl)
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai