Bán nhà hẻm 26/8 Trần Bá Giao Phường An Nhơn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
41 m²(3.9 x 10.2)
7 Tỷ 990 Triệu
195 Triệu/m²P.An Nhơn
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Trần Bá Giao | 134 triệu/m² | 45 triệu/m² - 251 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Trần Bá Giao | 144 triệu/m² | 87 triệu/m² - 180 triệu/m² |
| Đất đường Trần Bá Giao | 102 triệu/m² | 83 triệu/m² - 121 triệu/m² |
Nhà phố
41 m²(3.9 x 10.2)
7 Tỷ 990 Triệu
195 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Trần Bá Giao
Nhà phố
74 m²(4.5 x 19)
12,9 Tỷ
174 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Trần Bá Giao
Nhà phố
22 m²(3 x 8.5)
5 Tỷ 390 Triệu
245 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Trần Bá Giao
Nhà phố
67 m²(4.6 x 14.5)
11 Tỷ 999 Triệu
179 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Trần Bá Giao
Nhà phố
406 m²(9 x 27)
34 Tỷ
83.7 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Trần Bá Giao
Nhà phố
106 m²(5.3 x 20)
13 Tỷ
123 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Trần Bá Giao
Nhà phố
85 m²(4 x 26)
14,6 Tỷ
172 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Trần Bá Giao
Nhà phố
42 m²(4 x 14)
9,4 Tỷ
224 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Trần Bá Giao
Nhà phố
22 m²(3 x 8.5)
5 Tỷ 390 Triệu
245 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Trần Bá Giao
Nhà phố
345 m²(16 x 22)
62 Tỷ
180 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Trần Bá Giao
Nhà phố
93 m²(4 x 26.8)
11,8 Tỷ
127 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Trần Bá Giao
Nhà phố
22 m²(3 x 8.5)
5 Tỷ 390 Triệu
245 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Trần Bá Giao
Nhà phố
22 m²(3 x 8.5)
5 Tỷ 390 Triệu
245 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Trần Bá Giao
Nhà phố
30 m²(3 x 9)
5 Tỷ 390 Triệu
180 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Trần Bá Giao
Đất
306 m²(12 x 23.7)
34,5 Tỷ
113 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Trần Bá Giao
Nhà phố
406 m²(9 x 27)
34 Tỷ
83.7 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Trần Bá Giao
Nhà phố
87 m²(4 x 22)
12,9 Tỷ
148 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Trần Bá Giao
Nhà phố
51.3 m²(3.8 x 14)
4,2 Tỷ
81.9 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Trần Bá Giao
Nhà phố
58 m²(4 x 14.5)
5 Tỷ
86.2 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Trần Bá Giao
Nhà phố
77.3 m²(4.2 x 18.5)
8,9 Tỷ
115 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Trần Bá Giao
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai