Bán nhà hẻm 274/25 Nguyễn Văn Nghi Phường An Nhơn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
81 m²(3.6 x 19)
10,5 Tỷ
130 Triệu/m²P.An Nhơn
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Nguyễn Văn Nghi | 142 triệu/m² | 56 triệu/m² - 497 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Nguyễn Văn Nghi | 176 triệu/m² | 135 triệu/m² - 263 triệu/m² |
| Đất đường Nguyễn Văn Nghi | 126 triệu/m² | 123 triệu/m² - 129 triệu/m² |
Nhà phố
81 m²(3.6 x 19)
10,5 Tỷ
130 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Nghi
Căn Hộ Dịch Vụ
134 m²(12 x 11)
22 Tỷ
164 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Nghi
Nhà phố
81 m²(3.6 x 19)
10,5 Tỷ
130 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Nghi
Nhà phố
12 m²(3 x 4)
2,1 Tỷ
175 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Nghi
Nhà phố
99 m²(4.2 x 23.5)
8,8 Tỷ
88.9 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Nghi
Nhà phố
97 m²(6 x 18)
8 Tỷ
82.5 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Nghi
Nhà phố
121 m²(4.6 x 20)
13,5 Tỷ
112 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Nghi
Nhà phố
52 m²(4.2 x 7)
4 Tỷ 490 Triệu
86.3 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Nghi
Nhà phố
52 m²(4.2 x 7)
4 Tỷ 490 Triệu
86.3 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Nghi
Nhà phố
52 m²(4.2 x 7)
4 Tỷ 490 Triệu
86.3 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Nghi
Nhà phố
38 m²(3.7 x 11.5)
4 Tỷ 550 Triệu
120 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Nghi
Nhà phố
49 m²(6.5 x 7.5)
4 Tỷ 150 Triệu
84.7 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Nghi
Nhà phố
38 m²(3.2 x 13.5)
6,6 Tỷ
174 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Nghi
Căn Hộ Dịch Vụ
86 m²(3.8 x 20)
12 Tỷ
140 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Nghi
Nhà phố
106 m²(6.3 x 17)
12,9 Tỷ
122 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Nghi
Nhà phố
49 m²(65 x 75)
3 Tỷ 980 Triệu
81.2 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Nghi
Nhà phố
40 m²(2.7 x 12)
3,3 Tỷ
82.5 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Nghi
Nhà phố
49 m²(3.4 x 14)
20 Tỷ
408 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Nghi
Nhà phố
44 m²(4 x 11)
6 Tỷ
136 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Nghi
Nhà phố
35 m²(3.7 x 8.5)
4 Tỷ 350 Triệu
124 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Nghi
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai