Bán nhà hẻm 242/6 [ SÁT MẶT TIỀN ] Phạm Ngũ Lão Phường An Nhơn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
33 m²(3.5 x 10)
6 Tỷ
182 Triệu/m²P.An Nhơn
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Phạm Ngũ Lão | 141 triệu/m² | 86 triệu/m² - 182 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Phạm Ngũ Lão | 135 triệu/m² | 97 triệu/m² - 156 triệu/m² |
Nhà phố
33 m²(3.5 x 10)
6 Tỷ
182 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phạm Ngũ Lão
Nhà phố
242 m²(6.2 x 24)
32,8 Tỷ
136 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phạm Ngũ Lão
Nhà phố
13 m²(3.3 x 4)
2,3 Tỷ
177 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phạm Ngũ Lão
Nhà phố
52 m²(3.4 x 15.3)
6,9 Tỷ
133 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phạm Ngũ Lão
Nhà phố
29 m²(4.1 x 9)
3 Tỷ 850 Triệu
133 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phạm Ngũ Lão
Nhà phố
61 m²(4.5 x 15)
8 Tỷ 350 Triệu
137 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phạm Ngũ Lão
Nhà phố
50 m²(3.7 x 14)
4,3 Tỷ
86 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phạm Ngũ Lão
Căn Hộ Dịch Vụ
45 m²(3.6 x 15)
6,9 Tỷ
153 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phạm Ngũ Lão
Căn Hộ Dịch Vụ
43 m²(4.5 x 11)
6,7 Tỷ
156 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phạm Ngũ Lão
Nhà phố
44 m²(4.5 x 11)
6,6 Tỷ
150 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phạm Ngũ Lão
Nhà phố
45 m²(3.6 x 12.5)
7,3 Tỷ
162 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phạm Ngũ Lão
Nhà phố
52 m²(4.3 x 12)
5,5 Tỷ
106 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phạm Ngũ Lão
Nhà phố
56 m²(8 x 7)
9 Tỷ
161 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phạm Ngũ Lão
Nhà phố
50 m²(3.7 x 13.5)
4,6 Tỷ
92 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phạm Ngũ Lão
Căn Hộ Dịch Vụ
67 m²(6.5 x 10.5)
6,5 Tỷ
97 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phạm Ngũ Lão
Nhà phố
64 m²(4.6 x 18)
11 Tỷ 550 Triệu
180 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phạm Ngũ Lão
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai