Bán nhà 89 (SC 5.43C) VGV Nguyễn Du Phường An Nhơn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
45 m²(4.5 x 11)
5,9 Tỷ
131 Triệu/m²P.An Nhơn
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Nguyễn Du | 127 triệu/m² | 78 triệu/m² - 397 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Nguyễn Du | 154 triệu/m² | 117 triệu/m² - 179 triệu/m² |
Nhà phố
45 m²(4.5 x 11)
5,9 Tỷ
131 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Du
Nhà phố
50 m²(5 x 10)
5,5 Tỷ
110 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Du
Căn Hộ Dịch Vụ
113 m²(4.2 x 30)
18,8 Tỷ
166 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Du
Nhà phố
120 m²(4 x 30)
18,8 Tỷ
157 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Du
Nhà phố
39 m²(4.1 x 14)
15,5 Tỷ
397 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Du
Nhà phố
113 m²(4.2 x 30)
18,8 Tỷ
166 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Du
Căn Hộ Dịch Vụ
380 m²(9.1 x 30)
68 Tỷ
179 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Du
Nhà phố
59 m²(7.4 x 9.2)
6,6 Tỷ
112 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Du
Nhà phố
50 m²(5 x 10)
5 Tỷ 790 Triệu
116 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Du
Nhà phố
15 m²(28 x 79)
2 Tỷ 830 Triệu
189 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Du
Nhà phố
50 m²(4.1 x 13)
9,9 Tỷ
198 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Du
Nhà phố
50 m²(5 x 10)
5,5 Tỷ
110 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Du
Nhà phố
40 m²(3 x 13)
3 Tỷ 990 Triệu
99.8 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Du
Nhà phố
40 m²(3 x 13)
3 Tỷ 990 Triệu
99.8 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Du
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
4 Tỷ 950 Triệu
124 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Du
Nhà phố
128 m²(5.9 x 22)
15 Tỷ
117 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Du
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
4 Tỷ 950 Triệu
124 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Du
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
4 Tỷ 950 Triệu
124 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Du
Nhà phố
75 m²(4.5 x 14)
10,5 Tỷ
140 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Du
Nhà phố
36 m²(4 x 8.5)
4 Tỷ 950 Triệu
138 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Du
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai