Bán đất thửa 39 tờ 49 Trần Bình Trọng Phường An Nhơn Tp Hồ Chí Minh
Đất
61 m²(5 x 12)
7 Tỷ
115 Triệu/m²P.An Nhơn
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Trần Bình Trọng | 133 triệu/m² | 90 triệu/m² - 178 triệu/m² |
| Đất đường Trần Bình Trọng | 94 triệu/m² | 61 triệu/m² - 115 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Trần Bình Trọng | 176 triệu/m² | 176 triệu/m² - 176 triệu/m² |
Đất
61 m²(5 x 12)
7 Tỷ
115 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Trần Bình Trọng
Nhà phố
29 m²(4 x 8)
3,5 Tỷ
121 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Trần Bình Trọng
Nhà phố
28 m²(4 x 7)
4 Tỷ 980 Triệu
178 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Trần Bình Trọng
Nhà phố
78 m²(5 x 12)
12,8 Tỷ
164 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Trần Bình Trọng
Nhà phố
115 m²(4.6 x 25)
15,5 Tỷ
135 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Trần Bình Trọng
Đất
130 m²(10 x 13)
13,7 Tỷ
105 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Trần Bình Trọng
Nhà phố
50 m²(4.3 x 12)
4,5 Tỷ
90 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Trần Bình Trọng
Đất
60 m²(5 x 12)
3 Tỷ 650 Triệu
60.8 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Trần Bình Trọng
Nhà phố
78 m²(4.5 x 17)
9,5 Tỷ
122 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Trần Bình Trọng
Căn Hộ Dịch Vụ
1480 m²(14 x 51)
260 Tỷ
176 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Trần Bình Trọng
Nhà phố
38 m²(3.9 x 12)
5 Tỷ
132 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Trần Bình Trọng
Nhà phố
27 m²(7 x 4)
3 Tỷ 250 Triệu
120 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Trần Bình Trọng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai