Bán đất thửa 624 tờ 16 Đường số 4 Phường Long Phước Tp Hồ Chí Minh
Đất
60 m²(4 x 15)
1,9 Tỷ
31.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 4
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Long Phước
Đường số
4
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường số 4 | 67 triệu/m² | 10 triệu/m² - 113 triệu/m² |
| Đất đường số 4 | 1,43 tỷ/m² | 3 triệu/m² - 18,09 tỷ/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường số 4 | 25 triệu/m² | 25 triệu/m² - 25 triệu/m² |
Đất
60 m²(4 x 15)
1,9 Tỷ
31.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
325 m²(16 x 20)
13,8 Tỷ
42.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
100 m²(10 x 10)
5 Tỷ
50 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
2000 m²(48 x 50)
19,5 Tỷ
9.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
11,9 Tỷ
74.4 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
11 m²(100 x 110)
199 Tỷ
18.09 Tỷ/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
88.5 m²(5 x 18)
10 Tỷ
113 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 4
Căn Hộ Dịch Vụ
1100 m²(22 x 50)
27 Tỷ
24.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
1592 m²(28 x 55)
45 Tỷ
28.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
100 m²(10 x 10)
5,6 Tỷ
56 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
11,9 Tỷ
74.4 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
97.5 m²(7.5 x 13)
11 Tỷ
113 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
114 m²(7.5 x 15)
11,5 Tỷ
101 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
1000 m²(20 x 50)
40 Tỷ
40 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
207.1 m²(5.6 x 37)
12,5 Tỷ
60.4 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
48 m²(4 x 14)
1,6 Tỷ
33.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
162 m²(8 x 21)
7,8 Tỷ
48.1 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
179 m²(8.9 x 15)
10 Tỷ
55.9 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
65 m²(5 x 13)
3,9 Tỷ
60 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
93.6 m²(6 x 16)
7,1 Tỷ
75.9 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai