Bán chung cư 8 (số cũ 3/3) Phường Long Phước Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
72 m²(5 x 14.5)
2,5 Tỷ
34.7 Triệu/m²P.Long Phước
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường C | 67 triệu/m² | 14 triệu/m² - 169 triệu/m² |
| Đất đường C | 47 triệu/m² | 6 triệu/m² - 89 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường C | 59 triệu/m² | 17 triệu/m² - 109 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
72 m²(5 x 14.5)
2,5 Tỷ
34.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
100 m²(5 x 20)
8 Tỷ
80 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
53 m²(4 x 13.2)
4,1 Tỷ
77.4 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
1627 m²(45 x 35)
26,8 Tỷ
16.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
50 m²(4.1 x 13)
4,2 Tỷ
84 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
3000 m²(48.5 x 40)
41 Tỷ
13.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
140 m²(7 x 20)
4,4 Tỷ
31.4 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
856 m²(20 x 44)
25,5 Tỷ
29.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
106 m²(5.7 x 19)
2,9 Tỷ
27.4 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
64 m²(4 x 16)
3 Tỷ 750 Triệu
58.6 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
200 m²(10 x 20)
8,1 Tỷ
40.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
50 m²(4.1 x 13)
4,2 Tỷ
84 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
2536 m²(87 x 30)
24 Tỷ
9.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
62 m²(4 x 15.5)
3,3 Tỷ
53.2 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
53 m²(4.9 x 10.7)
2 Tỷ 550 Triệu
48.1 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
56 m²(4 x 14)
3,4 Tỷ
60.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
2468 m²(38 x 65)
24 Tỷ
9.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
57 m²(4 x 14.3)
3 Tỷ 450 Triệu
60.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
106 m²(5 x 21.2)
7,2 Tỷ
67.9 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
65 m²(6 x 12)
4,5 Tỷ
69.2 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai