Bán đất thửa 1138 tờ 54 Mặt phố Phường Long Phước Tp Hồ Chí Minh
Đất
73 m²(4 x 18)
2,5 Tỷ
34.2 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Long Phước
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất đường số 1 | 32 triệu/m² | 7 triệu/m² - 70 triệu/m² |
| Nhà Phố đường số 1 | 54 triệu/m² | 10 triệu/m² - 95 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường số 1 | 12 triệu/m² | 12 triệu/m² - 12 triệu/m² |
Đất
73 m²(4 x 18)
2,5 Tỷ
34.2 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
32 m²(8 x 4)
1 Tỷ 450 Triệu
45.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
1763 m²(40 x 45)
12,8 Tỷ
7.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
4,2 Tỷ
65.6 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
80 m²(5.4 x 15)
4 Tỷ 650 Triệu
58.1 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
2950 m²(80 x 37)
35,5 Tỷ
12 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
2142 m²(34 x 71)
31 Tỷ
14.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
4930 m²(80 x 60)
78 Tỷ
15.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
56 m²(4.5 x 12.5)
5,1 Tỷ
91.1 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
66 m²(5.2 x 12.6)
4,5 Tỷ
68.2 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
173 m²(11 x 16)
6 Tỷ
34.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
84 m²(4 x 20.8)
4 Tỷ
47.6 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
84 m²(5 x 19.5)
4,8 Tỷ
57.1 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
60 m²(6.2 x 9.6)
4 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
77 m²(5 x 15)
2 Tỷ 980 Triệu
38.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
51 m²(4 x 12.8)
4 Tỷ 850 Triệu
95.1 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
85 m²(4.3 x 19)
4 Tỷ 750 Triệu
55.9 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
80 m²(5 x 15)
4,5 Tỷ
56.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
2933 m²(80 x 37)
45 Tỷ
15.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
140.2 m²(6.5 x 22)
4 Tỷ
28.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai