Bán nhà hẻm 52/28 ( thửa 723 tờ 31 ) Nguyễn xiển Phường Long Phước Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
81 m²(6 x 13.5)
9,7 Tỷ
120 Triệu/m²P.Long Phước
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường A | 76 triệu/m² | 16 triệu/m² - 163 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường A | 71 triệu/m² | 26 triệu/m² - 114 triệu/m² |
| Đất đường A | 38 triệu/m² | 7 triệu/m² - 76 triệu/m² |
Nhà phố
81 m²(6 x 13.5)
9,7 Tỷ
120 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
120 m²(4.5 x 23)
13,6 Tỷ
113 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
50 m²(4 x 12.5)
5,7 Tỷ
114 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
188 m²(12 x 20)
21,5 Tỷ
114 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
75 m²(5 x 15.4)
4,5 Tỷ
60 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
869 m²(24 x 37)
33 Tỷ
38 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
226 m²(9 x 24)
5,9 Tỷ
26.1 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
174 m²(8 x 21.5)
11,8 Tỷ
67.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
114 m²(7.8 x 14.5)
8,5 Tỷ
74.6 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
4,2 Tỷ
65.6 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
52.4 m²(4.6 x 12)
4 Tỷ 390 Triệu
83.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
50.2 m²(4.54 x 11)
4 Tỷ 480 Triệu
89.2 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
100 m²(8.2 x 12.4)
4,9 Tỷ
49 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
55 m²(4.6 x 11.9)
3 Tỷ 250 Triệu
59.1 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
120 m²(4.4 x 23)
13 Tỷ
108 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
215 m²(10 x 23)
35 Tỷ
163 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
97 m²(7 x 13.9)
5,2 Tỷ
53.6 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
205 m²(8 x 25)
14 Tỷ
68.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
27.5 m²(5 x 6.5)
2,3 Tỷ
83.6 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
50 m²(4 x 12.6)
5,7 Tỷ
114 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai