Bán nhà mặt tiền 762 Lò Lu, Long Phước
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
5 Tỷ 50 Triệu
84.2 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Lò Lu
5,1 Tỷ
~ 91.1 Triệu/m²56m²
(4.5m x 12.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.5m | |
| Dài | 12.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 56 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 4 wc | |
| Độ rộng đường | 5m |
Bán nhà số 3/13 1, Phường Long Phước, Thành phố Thủ Đức (cũ)
Diện tích: 4,5 x 12,5m
Diện tích công nhận: 56m²
Kết cấu: 3 Lầu, phòng ngủ: 3, nhà vệ sinh: 4
Giá: 5.1 Tỷ
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
5 Tỷ 50 Triệu
84.2 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Lò Lu
Nhà phố
80 m²(5.4 x 15)
4 Tỷ 650 Triệu
58.1 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
90 m²(6.5 x 14)
5,4 Tỷ
60 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
84 m²(5 x 19.5)
4,8 Tỷ
57.1 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
5,1 Tỷ
70.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Lò Lu
Nhà phố
51 m²(4 x 12.8)
4 Tỷ 850 Triệu
95.1 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
50 m²(4.2 x 12)
5,1 Tỷ
102 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
5 Tỷ 150 Triệu
99 Triệu/m²P.Long Phước
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai