Bán đất thửa 537 tờ 34 Liên Khu 1-6 Phường Bình Trị Đông Tp Hồ Chí Minh
Đất
72 m²(4 x 18)
5 Tỷ 990 Triệu
83.2 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 1-6
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Trị Đông
Đường
Liên Khu 1-6
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Liên Khu 1-6 | 95 triệu/m² | 23 triệu/m² - 155 triệu/m² |
| Đất đường Liên Khu 1-6 | 83 triệu/m² | 83 triệu/m² - 83 triệu/m² |
Đất
72 m²(4 x 18)
5 Tỷ 990 Triệu
83.2 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 1-6
Nhà phố
156 m²(8 x 20)
11,8 Tỷ
75.6 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 1-6
Nhà phố
78 m²(4 x 20)
6 Tỷ
76.9 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 1-6
Nhà phố
78 m²(4 x 20)
6 Tỷ
76.9 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 1-6
Nhà phố
78 m²(4 x 20)
7,3 Tỷ
93.6 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 1-6
Đất
72 m²(4 x 18)
5 Tỷ 990 Triệu
83.2 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 1-6
Đất
72 m²(4 x 18)
5 Tỷ 990 Triệu
83.2 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 1-6
Nhà phố
40 m²(4 x 105)
4 Tỷ 450 Triệu
111 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 1-6
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
7,3 Tỷ
101 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 1-6
Nhà phố
419 m²(10 x 40)
9 Tỷ 450 Triệu
22.6 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 1-6
Nhà phố
155.5 m²(8.3 x 17.4)
10,8 Tỷ
69.5 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 1-6
Nhà phố
66 m²(4 x 16.5)
6 Tỷ
90.9 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 1-6
Nhà phố
44 m²(3.2 x 13.5)
3 Tỷ 950 Triệu
89.8 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 1-6
Nhà phố
74 m²(4 x 18.5)
7,1 Tỷ
95.9 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 1-6
Nhà phố
44 m²(3.9 x 10)
3,9 Tỷ
88.6 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 1-6
Nhà phố
44 m²(4.1 x 10)
3,5 Tỷ
79.5 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 1-6
Nhà phố
85 m²(9 x 9.5)
6 Tỷ 650 Triệu
78.2 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 1-6
Nhà phố
41 m²(4.1 x 10)
4 Tỷ 250 Triệu
104 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 1-6
Nhà phố
71.5 m²(4 x 17.9)
10,2 Tỷ
143 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 1-6
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
6 Tỷ
75 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 1-6
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai