Bán nhà hẻm 441/14 Lê Văn Quới Phường Bình Trị Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
174 m²(7.9 x 22)
15,5 Tỷ
89.1 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Lê Văn Quới | 111 triệu/m² | 48 triệu/m² - 199 triệu/m² |
| Đất đường Lê Văn Quới | 59 triệu/m² | 24 triệu/m² - 119 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Lê Văn Quới | 113 triệu/m² | 38 triệu/m² - 190 triệu/m² |
Nhà phố
174 m²(7.9 x 22)
15,5 Tỷ
89.1 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Nhà phố
41 m²(4 x 10.5)
5 Tỷ 950 Triệu
145 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Nhà phố
128 m²(6.6 x 19.5)
21 Tỷ
164 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Nhà phố
75 m²(7 x 19)
8,6 Tỷ
115 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Nhà phố
149 m²(5.1 x 29.5)
9,6 Tỷ
64.4 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
5,1 Tỷ
128 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
5,1 Tỷ
128 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Đất
70 m²(5 x 14)
8 Tỷ 350 Triệu
119 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Nhà phố
39 m²(4 x 10)
5,1 Tỷ
131 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Căn Hộ Dịch Vụ
200 m²(8 x 20)
16 Tỷ
80 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Căn Hộ Dịch Vụ
1533 m²(7 x 43)
57,5 Tỷ
37.5 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Nhà phố
82 m²(8 x 10.2)
8,5 Tỷ
104 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Nhà phố
57 m²(8 x 7)
7,2 Tỷ
126 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Nhà phố
45 m²(4 x 11.5)
6,6 Tỷ
147 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
4 Tỷ 750 Triệu
148 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Nhà phố
25 m²(36 x 7)
3 Tỷ 680 Triệu
147 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Nhà phố
113 m²(6.2 x 17.5)
11,5 Tỷ
102 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Nhà phố
40 m²(4.1 x 10)
4 Tỷ 780 Triệu
120 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Nhà phố
73 m²(4 x 18.5)
9,7 Tỷ
133 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Nhà phố
68 m²(4.3 x 16)
8,9 Tỷ
131 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai