Bán nhà hẻm 67/2 Đình Nghi Xuân Phường Bình Trị Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
12 m²(3 x 4)
1,6 Tỷ
133 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Đình Nghi Xuân | 96 triệu/m² | 48 triệu/m² - 198 triệu/m² |
Nhà phố
12 m²(3 x 4)
1,6 Tỷ
133 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Nghi Xuân
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
4 Tỷ 850 Triệu
101 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Nghi Xuân
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
4 Tỷ 750 Triệu
119 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Nghi Xuân
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
6 Tỷ
75 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Nghi Xuân
Nhà phố
79 m²(4 x 20)
6 Tỷ
75.9 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Nghi Xuân
Nhà phố
12 m²(3 x 4)
1,6 Tỷ
133 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Nghi Xuân
Nhà phố
70.6 m²(5.2 x 15)
7 Tỷ 980 Triệu
113 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Nghi Xuân
Nhà phố
31 m²(3.1 x 10)
2,7 Tỷ
87.1 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Nghi Xuân
Nhà phố
43 m²(4 x 12)
3 Tỷ 780 Triệu
87.9 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Nghi Xuân
Nhà phố
69 m²(4.2 x 16.5)
4,2 Tỷ
60.9 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Nghi Xuân
Nhà phố
111 m²(7 x 16)
8 Tỷ
72.1 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Nghi Xuân
Nhà phố
51 m²(4.7 x 11)
5,9 Tỷ
116 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Nghi Xuân
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
4 Tỷ
62.5 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Nghi Xuân
Nhà phố
37 m²(3.7 x 10)
3 Tỷ 950 Triệu
107 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Nghi Xuân
Nhà phố
56 m²
4,3 Tỷ
76.8 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Nghi Xuân
Nhà phố
70 m²(4 x 17)
5 Tỷ
71.4 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Nghi Xuân
Nhà phố
70 m²(4 x 17)
5 Tỷ
71.4 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Nghi Xuân
Nhà phố
70 m²(4 x 17)
5 Tỷ
71.4 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Nghi Xuân
Nhà phố
43 m²(4 x 12.5)
4,1 Tỷ
95.3 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Nghi Xuân
Nhà phố
54.7 m²(4 x 14)
4,5 Tỷ
82.3 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Nghi Xuân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai