Bán nhà hẻm 88/4 Lê Đình Cẩn Phường Bình Trị Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
116 m²(6.6 x 20)
7,6 Tỷ
65.5 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Lê Đình Cẩn | 69 triệu/m² | 57 triệu/m² - 77 triệu/m² |
| Đất đường Lê Đình Cẩn | 64 triệu/m² | 64 triệu/m² - 64 triệu/m² |
Nhà phố
116 m²(6.6 x 20)
7,6 Tỷ
65.5 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Lê Đình Cẩn
Nhà phố
430 m²(2.7 x 30)
33 Tỷ
76.7 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Lê Đình Cẩn
Nhà phố
430 m²(2.7 x 30)
33 Tỷ
76.7 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Lê Đình Cẩn
Đất
153.8 m²(7 x 17)
9,9 Tỷ
64.4 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Lê Đình Cẩn
Nhà phố
64 m²(4 x 17)
4 Tỷ 490 Triệu
70.2 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Lê Đình Cẩn
Nhà phố
81 m²(7 x 11.5)
4 Tỷ 590 Triệu
56.7 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Lê Đình Cẩn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai