Bán chung cư Ao Đôi Phường Bình Trị Đông Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
201 m²(8 x 25)
16,5 Tỷ
82.1 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Ao Đôi | 106 triệu/m² | 61 triệu/m² - 176 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Ao Đôi | 86 triệu/m² | 67 triệu/m² - 109 triệu/m² |
| Đất đường Ao Đôi | 41 triệu/m² | 21 triệu/m² - 53 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
201 m²(8 x 25)
16,5 Tỷ
82.1 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Ao Đôi
Nhà phố
87 m²(5 x 20)
7,7 Tỷ
88.5 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Ao Đôi
Nhà phố
34 m²(3.7 x 9.2)
3 Tỷ 950 Triệu
116 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Ao Đôi
Nhà phố
70 m²(45 x 155)
4 Tỷ 950 Triệu
70.7 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Ao Đôi
Nhà phố
54 m²(4 x 14)
9,5 Tỷ
176 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Ao Đôi
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
5,3 Tỷ
110 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Ao Đôi
Nhà phố
70 m²(4.5 x 15.5)
4 Tỷ 950 Triệu
70.7 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Ao Đôi
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
8,8 Tỷ
129 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Ao Đôi
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
9 Tỷ
132 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Ao Đôi
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
8,8 Tỷ
129 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Ao Đôi
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
8,8 Tỷ
129 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Ao Đôi
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
8,8 Tỷ
129 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Ao Đôi
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
8,7 Tỷ
128 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Ao Đôi
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
8,9 Tỷ
131 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Ao Đôi
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
8,9 Tỷ
131 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Ao Đôi
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
8,9 Tỷ
131 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Ao Đôi
Nhà phố
50 m²(4 x 12.5)
5,4 Tỷ
108 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Ao Đôi
Đất
846 m²(5.1 x 44)
45 Tỷ
53.2 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Ao Đôi
Nhà phố
200 m²(6.8 x 30)
14 Tỷ
70 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Ao Đôi
Đất
1326 m²(36.3 x 36.5)
28 Tỷ
21.1 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Ao Đôi
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai