Bán nhà hẻm 1/32 Huỳnh Thị Mài (1.32 Ấp Thới Tây 1) Xã Hóc Môn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
216 m²(8.6 x 26)
5,5 Tỷ
25.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Huỳnh Thị Mài | 36 triệu/m² | 9 triệu/m² - 54 triệu/m² |
| Đất đường Huỳnh Thị Mài | 24 triệu/m² | 19 triệu/m² - 29 triệu/m² |
Nhà phố
216 m²(8.6 x 26)
5,5 Tỷ
25.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Huỳnh Thị Mài
Nhà phố
146 m²(5.2 x 22.6)
4,6 Tỷ
31.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Huỳnh Thị Mài
Nhà phố
400 m²(13 x 31)
16,5 Tỷ
41.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Huỳnh Thị Mài
Nhà phố
318.3 m²(9.3 x 23.8)
8 Tỷ
25.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Huỳnh Thị Mài
Nhà phố
99.8 m²(5 x 20)
2,5 Tỷ
25.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Huỳnh Thị Mài
Nhà phố
275 m²(8 x 34)
11,5 Tỷ
41.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Huỳnh Thị Mài
Nhà phố
118 m²(4 x 29.5)
5,7 Tỷ
48.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Huỳnh Thị Mài
Đất
100 m²(5 x 20)
1,9 Tỷ
19 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Huỳnh Thị Mài
Nhà phố
177 m²(7.9 x 20)
5,5 Tỷ
31.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Huỳnh Thị Mài
Nhà phố
237 m²(7.3 x 27)
11,5 Tỷ
48.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Huỳnh Thị Mài
Nhà phố
237 m²(7.3 x 27)
11,5 Tỷ
48.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Huỳnh Thị Mài
Đất
264 m²(12 x 25)
7,6 Tỷ
28.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Huỳnh Thị Mài
Nhà phố
200 m²(5.7 x 35)
7,5 Tỷ
37.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Huỳnh Thị Mài
Nhà phố
450 m²(15 x 30)
16,5 Tỷ
36.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Huỳnh Thị Mài
Nhà phố
1264 m²(20 x 45)
68 Tỷ
53.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Huỳnh Thị Mài
Nhà phố
150 m²(6 x 25)
4,5 Tỷ
30 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Huỳnh Thị Mài
Nhà phố
74 m²(4 x 20)
2,8 Tỷ
37.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Huỳnh Thị Mài
Nhà phố
200 m²(5.8 x 34)
8,2 Tỷ
41 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Huỳnh Thị Mài
Nhà phố
71 m²(3.6 x 22)
3 Tỷ 250 Triệu
45.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Huỳnh Thị Mài
Nhà phố
544 m²(17 x 38)
5 Tỷ
9.2 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Huỳnh Thị Mài
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai