Bán nhà hẻm 26/3K Tam Đông (Trịnh Thị Miếng) Xã Hóc Môn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
38 m²(5 x 10)
2 Tỷ 980 Triệu
78.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Tam Đông | 54 triệu/m² | 28 triệu/m² - 147 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Tam Đông | 51 triệu/m² | 29 triệu/m² - 85 triệu/m² |
| Đất đường Tam Đông | 26 triệu/m² | 26 triệu/m² - 26 triệu/m² |
Nhà phố
38 m²(5 x 10)
2 Tỷ 980 Triệu
78.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tam Đông
Nhà phố
46 m²(3.2 x 16.5)
2 Tỷ 980 Triệu
64.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tam Đông
Nhà phố
46 m²(3.2 x 16.5)
2 Tỷ 980 Triệu
64.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tam Đông
Nhà phố
71 m²(4.7 x 18)
3 Tỷ 550 Triệu
50 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tam Đông
Nhà phố
125 m²(5 x 26)
5,6 Tỷ
44.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tam Đông
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
3 Tỷ 860 Triệu
56.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tam Đông
Căn Hộ Dịch Vụ
175 m²(6.8 x 25)
8 Tỷ
45.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tam Đông
Nhà phố
110 m²(5 x 22)
5,2 Tỷ
47.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tam Đông
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
3,2 Tỷ
50 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tam Đông
Nhà phố
38 m²(5 x 10)
2 Tỷ 980 Triệu
78.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tam Đông
Nhà phố
82 m²(5.3 x 15)
3,1 Tỷ
37.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tam Đông
Nhà phố
37 m²(5 x 14)
2,6 Tỷ
70.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tam Đông
Nhà phố
172 m²(5 x 25)
6,8 Tỷ
39.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tam Đông
Nhà phố
42 m²(3.5 x 12)
2 Tỷ
47.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tam Đông
Nhà phố
140 m²(8 x 20)
7 Tỷ 750 Triệu
55.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tam Đông
Nhà phố
233 m²(7.6 x 31)
8 Tỷ
34.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tam Đông
Nhà phố
161 m²(8 x 20)
8,4 Tỷ
52.2 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tam Đông
Nhà phố
136 m²(4 x 34)
10,5 Tỷ
77.2 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tam Đông
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
1 Tỷ 870 Triệu
29.2 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tam Đông
Nhà phố
71 m²(4 x 18)
5,8 Tỷ
81.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tam Đông
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai