Bán nhà hẻm 290/5Q Phạm Thị Giây Xã Hóc Môn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
150 m²(5 x 30)
8,5 Tỷ
56.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Phạm Thị Giây | 67 triệu/m² | 17 triệu/m² - 135 triệu/m² |
| Đất đường Phạm Thị Giây | 42 triệu/m² | 42 triệu/m² - 42 triệu/m² |
Nhà phố
150 m²(5 x 30)
8,5 Tỷ
56.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Phạm Thị Giây
Nhà phố
905 m²(11.6 x 80)
38 Tỷ
42 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Phạm Thị Giây
Nhà phố
120 m²(6 x 20)
9,8 Tỷ
81.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Phạm Thị Giây
Nhà phố
83 m²(7.7 x 11)
5 Tỷ 650 Triệu
68.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Phạm Thị Giây
Nhà phố
91 m²(5 x 18.2)
5 Tỷ 980 Triệu
65.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Phạm Thị Giây
Nhà phố
91 m²(5 x 18.2)
6 Tỷ
65.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Phạm Thị Giây
Nhà phố
87 m²(4.15 x 21)
7,7 Tỷ
88.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Phạm Thị Giây
Nhà phố
35 m²(4 x 17)
3,2 Tỷ
91.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Phạm Thị Giây
Nhà phố
10936 m²(46 x 181)
180 Tỷ
16.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Phạm Thị Giây
Đất
393 m²(6.7 x 58)
16,5 Tỷ
42 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Phạm Thị Giây
Nhà phố
87 m²(4.15 x 21)
7,5 Tỷ
86.2 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Phạm Thị Giây
Nhà phố
48 m²(4 x 18)
6,5 Tỷ
135 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Phạm Thị Giây
Nhà phố
91 m²(5.1 x 20)
4,3 Tỷ
47.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Phạm Thị Giây
Nhà phố
102 m²(4.1 x 25)
3 Tỷ 750 Triệu
36.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Phạm Thị Giây
Nhà phố
59 m²(4.1 x 25)
3 Tỷ 750 Triệu
63.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Phạm Thị Giây
Nhà phố
95 m²(5 x 21)
6,1 Tỷ
64.2 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Phạm Thị Giây
Nhà phố
75 m²(4 x 19)
4,9 Tỷ
65.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Phạm Thị Giây
Nhà phố
85 m²(5 x 20)
4,8 Tỷ
56.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Phạm Thị Giây
Nhà phố
84 m²(4 x 21)
5,8 Tỷ
69 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Phạm Thị Giây
Nhà phố
84 m²(4 x 21)
5,8 Tỷ
69 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Phạm Thị Giây
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai