Bán nhà hẻm 15/4A Ấp Mỹ Hoà Xã Hóc Môn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
150 m²(4.7 x 31)
10 Tỷ
66.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Mỹ Hòa | 61 triệu/m² | 22 triệu/m² - 109 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Mỹ Hòa | 102 triệu/m² | 102 triệu/m² - 102 triệu/m² |
Nhà phố
150 m²(4.7 x 31)
10 Tỷ
66.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Mỹ Hòa
Nhà phố
86 m²(4.5 x 19)
3,6 Tỷ
41.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Mỹ Hòa
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
4 Tỷ 250 Triệu
53.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Mỹ Hòa
Nhà phố
400 m²(9.5 x 45)
19 Tỷ
47.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Mỹ Hòa
Nhà phố
70 m²(4 x 18)
4 Tỷ 550 Triệu
65 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Mỹ Hòa
Nhà phố
138 m²(8.6 x 24)
15 Tỷ
109 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Mỹ Hòa
Căn Hộ Dịch Vụ
83 m²(4.1 x 20)
8,5 Tỷ
102 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Mỹ Hòa
Nhà phố
49.1 m²(4 x 12.5)
3,8 Tỷ
77.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Mỹ Hòa
Nhà phố
81 m²(4.2 x 20)
4,8 Tỷ
59.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Mỹ Hòa
Nhà phố
891 m²(17 x 60)
20 Tỷ
22.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Mỹ Hòa
Nhà phố
124 m²(10 x 12.5)
12 Tỷ
96.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Mỹ Hòa
Nhà phố
171 m²(5.6 x 30)
16 Tỷ
93.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Mỹ Hòa
Nhà phố
200 m²(9 x 22)
12 Tỷ
60 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Mỹ Hòa
Nhà phố
1004 m²(21 x 48)
28 Tỷ
27.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Mỹ Hòa
Nhà phố
82 m²(4 x 22)
4,5 Tỷ
54.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Mỹ Hòa
Nhà phố
102 m²(5 x 20)
4,2 Tỷ
41.2 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Mỹ Hòa
Nhà phố
891 m²(17 x 60)
23 Tỷ
25.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Mỹ Hòa
Nhà phố
135 m²(4.6 x 29)
10,5 Tỷ
77.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Mỹ Hòa
Nhà phố
180 m²(4.5 x 40)
7,5 Tỷ
41.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Mỹ Hòa
Nhà phố
179 m²(8.5 x 21)
8,4 Tỷ
46.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Mỹ Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai