Bán nhà hẻm 46/9C Bùi Thị Lùng Xã Hóc Môn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
170 m²(5.4 x 32)
7,5 Tỷ
44.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Bùi Thị Lùng
7,5 Tỷ
~ 37.5 Triệu/m²200m²
(5.7m x 35m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5.7m | |
| Dài | 35m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 200 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 5 phòng | |
| Số WC | 5 wc | |
| Độ rộng đường | 12m |
Bán nhà hẻm 8/3 Huỳnh Thị Mài, xã Hóc Môn
Diện tích: 5,7 x 35m
Diện tích công nhận: 200m²
Kết cấu: 2 Lầu, phòng ngủ: 5, nhà vệ sinh: 5
Giá: 7.5 Tỷ
Nhà phố
170 m²(5.4 x 32)
7,5 Tỷ
44.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Bùi Thị Lùng
Nhà phố
62 m²(4 x 16)
7,5 Tỷ
121 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Đông
Nhà phố
160 m²(10 x 16)
7,5 Tỷ
46.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Dương Công Khi
Nhà phố
115 m²(6.2 x 21)
7,5 Tỷ
65.2 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Chánh 2
Nhà phố
162 m²(8 x 21)
7,5 Tỷ
46.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Xuân 4
Nhà phố
318.3 m²(9.3 x 23.8)
8 Tỷ
25.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Huỳnh Thị Mài
Nhà phố
397 m²(17 x 36)
7,7 Tỷ
19.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Huỳnh Thị Mài
Nhà phố
200 m²(5.8 x 34)
8,2 Tỷ
41 Triệu/m²X.Hóc Môn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai