Bán nhà hẻm 58/13 Đông Hưng Thuận 6 (Thửa 09 Tờ 46) Phường Đông Hưng Thuận Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
180 m²(7 x 26)
10,2 Tỷ
56.7 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Đông Hưng Thuận | 75 triệu/m² | 33 triệu/m² - 186 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Đông Hưng Thuận | 60 triệu/m² | 40 triệu/m² - 84 triệu/m² |
| Đất đường Đông Hưng Thuận | 16 triệu/m² | 9 triệu/m² - 30 triệu/m² |
Nhà phố
180 m²(7 x 26)
10,2 Tỷ
56.7 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Đông Hưng Thuận
Nhà phố
99 m²(6 x 16.5)
4,7 Tỷ
47.5 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Đông Hưng Thuận
Nhà phố
62 m²(4 x 16)
3,5 Tỷ
56.5 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Đông Hưng Thuận
Nhà phố
29 m²(4.1 x 7)
2 Tỷ 520 Triệu
86.9 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Đông Hưng Thuận
Nhà phố
45 m²(3.1 x 15)
3,6 Tỷ
80 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Đông Hưng Thuận
Nhà phố
35 m²(4 x 17)
6,5 Tỷ
186 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Đông Hưng Thuận
Nhà phố
56 m²(4 x 19.8)
6,5 Tỷ
116 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Đông Hưng Thuận
Căn Hộ Dịch Vụ
250 m²(10 x 26)
21 Tỷ
84 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Đông Hưng Thuận
Nhà phố
90 m²(4.5 x 20)
15,5 Tỷ
172 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Đông Hưng Thuận
Căn Hộ Dịch Vụ
63 m²(4.1 x 16)
4 Tỷ
63.5 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Đông Hưng Thuận
Nhà phố
385 m²(7 x 55)
22,5 Tỷ
58.4 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Đông Hưng Thuận
Nhà phố
44 m²(2.6 x 18)
2,7 Tỷ
61.4 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Đông Hưng Thuận
Nhà phố
1226 m²(25 x 49)
40 Tỷ
32.6 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Đông Hưng Thuận
Nhà phố
63 m²(4 x 16)
4 Tỷ
63.5 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Đông Hưng Thuận
Nhà phố
67 m²(430 x 16)
4,5 Tỷ
67.2 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Đông Hưng Thuận
Nhà phố
100 m²(4.5 x 22)
4 Tỷ 980 Triệu
49.8 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Đông Hưng Thuận
Nhà phố
40 m²(5 x 8)
3,3 Tỷ
82.5 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Đông Hưng Thuận
Nhà phố
62 m²(16 x 4)
4 Tỷ 450 Triệu
71.8 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Đông Hưng Thuận
Nhà phố
64 m²(41 x 17)
4 Tỷ 350 Triệu
68 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Đông Hưng Thuận
Đất
92 m²(8 x 11.5)
2,8 Tỷ
30.4 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Đông Hưng Thuận
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai