Bán chung cư Nguyễn Văn Quá Phường Đông Hưng Thuận Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
114 m²(5 x 23)
8,4 Tỷ
73.7 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Nguyễn Văn Quá | 1,16 tỷ/m² | 5 triệu/m² - 103,85 tỷ/m² |
| Đất đường Nguyễn Văn Quá | 60 triệu/m² | 36 triệu/m² - 100 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Nguyễn Văn Quá | 76 triệu/m² | 32 triệu/m² - 112 triệu/m² |
| Khách Sạn đường Nguyễn Văn Quá | 123 triệu/m² | 123 triệu/m² - 123 triệu/m² |
| Bất Động Sản Khác đường Nguyễn Văn Quá | 138 triệu/m² | 138 triệu/m² - 138 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
114 m²(5 x 23)
8,4 Tỷ
73.7 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Nguyễn Văn Quá
Nhà phố
740 m²(26.6 x 32.5)
25 Tỷ
33.8 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Nguyễn Văn Quá
Đất
74 m²(4 x 18.5)
5 Tỷ
67.6 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Nguyễn Văn Quá
Nhà phố
131 m²(4.1 x 33)
10 Tỷ
76.3 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Nguyễn Văn Quá
Nhà phố
410 m²(15.5 x 29)
44 Tỷ
107 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Nguyễn Văn Quá
Nhà phố
69 m²(5.15 x 14.5)
5,3 Tỷ
76.8 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Nguyễn Văn Quá
Đất
1035 m²(35 x 30)
52 Tỷ
50.2 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Nguyễn Văn Quá
Nhà phố
74 m²(4.2 x 19)
8 Tỷ
108 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Nguyễn Văn Quá
Đất
3551 m²(54.7 x 63)
135 Tỷ
38 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Nguyễn Văn Quá
Nhà phố
111 m²(5.4 x 20.5)
5 Tỷ 990 Triệu
54 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Nguyễn Văn Quá
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
1,3 Tỷ
16.3 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Nguyễn Văn Quá
Nhà phố
53 m²(5.1 x 10.4)
4,7 Tỷ
88.7 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Nguyễn Văn Quá
Đất
1002 m²(11 x 50)
100 Tỷ
99.8 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Nguyễn Văn Quá
Nhà phố
57 m²(5 x 12)
5,5 Tỷ
96.5 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Nguyễn Văn Quá
Nhà phố
1021 m²(10 x 60)
95 Tỷ
93 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Nguyễn Văn Quá
Nhà phố
200 m²(6 x 35)
21 Tỷ
105 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Nguyễn Văn Quá
Nhà phố
240 m²(7 x 34)
26 Tỷ
108 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Nguyễn Văn Quá
Nhà phố
193 m²(10 x 20)
14,5 Tỷ
75.1 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Nguyễn Văn Quá
Nhà phố
312.4 m²(8.5 x 43)
38 Tỷ
122 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Nguyễn Văn Quá
Nhà phố
52 m²(5 x 11)
3 Tỷ
57.7 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Nguyễn Văn Quá
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai