Bán nhà hẻm 15/19/7 Đông Hưng Thuận 12, Đông Hưng Thuận
Nhà phố
200 m²(10.8 x 17)
9,8 Tỷ
49 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Đông Hưng Thuận 12
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Đông Hưng Thuận
Đường
Đông Hưng Thuận 12
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Đông Hưng Thuận 12 | 75 triệu/m² | 49 triệu/m² - 108 triệu/m² |
Nhà phố
200 m²(10.8 x 17)
9,8 Tỷ
49 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Đông Hưng Thuận 12
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
4,6 Tỷ
67.6 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Đông Hưng Thuận 12
Nhà phố
316 m²(10 x 24)
34 Tỷ
108 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Đông Hưng Thuận 12
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai