Bán nhà hẻm 1977/12 Quốc Lộ 1 Phường Đông Hưng Thuận Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
175 m²(6.8 x 26)
9 Tỷ
51.4 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Quốc Lộ 13
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Đông Hưng Thuận
Đường
Quốc Lộ 13
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Quốc Lộ 13 | 68 triệu/m² | 29 triệu/m² - 109 triệu/m² |
Nhà phố
175 m²(6.8 x 26)
9 Tỷ
51.4 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
23 m²(3.1 x 8.2)
2,5 Tỷ
109 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
44 m²(4 x 10)
3 Tỷ 550 Triệu
80.7 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
188 m²(4 x 37)
5,5 Tỷ
29.3 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Quốc Lộ 13
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai