Bán đất 99/3B KP2 Đông Hưng Thuận Phường Đông Hưng Thuận Tp Hồ Chí Minh
Đất
92 m²(8 x 11.5)
2,8 Tỷ
30.4 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
10-03-2026 Mặt Tiền
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Đông Hưng Thuận phường Đông Hưng Thuận | 16 triệu/m² | 9 triệu/m² - 30 triệu/m² |
Đất
92 m²(8 x 11.5)
2,8 Tỷ
30.4 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Đông Hưng Thuận
Đất
499 m²(8 x 47)
4,7 Tỷ
9.4 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Đông Hưng Thuận
Đất
499 m²(8 x 47)
4,7 Tỷ
9.4 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Đông Hưng Thuận
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai