Bán đất thửa 612 tờ 13 Nguyễn Thị Lắng Xã Củ Chi Tp Hồ Chí Minh
Đất
452 m²(12 x 38)
6,7 Tỷ
14.8 Triệu/m²X.Củ Chi
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Củ Chi | 151 triệu/m² | 1 triệu/m² - 9,90 tỷ/m² |
Đất
452 m²(12 x 38)
6,7 Tỷ
14.8 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
Nguyễn Thị Lăng
Đất
80.5 m²(5 x 16.5)
1,7 Tỷ
21.1 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
850 m²(24.5 x 35)
7 Tỷ
8.2 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 7
Đất
614 m²(12 x 51)
12 Tỷ
19.5 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
1532 m²(48 x 54)
4,2 Tỷ
2.7 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
713 m²(33 x 22)
5,5 Tỷ
7.7 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
Võ Thị Du
Đất
135 m²(5 x 27)
1,2 Tỷ
8.9 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
592 m²(20 x 30)
7 Tỷ
11.8 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 5
Đất
5806 m²(40 x 145)
19 Tỷ
3.3 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
Nguyễn Thị Kiệp
Đất
390 m²(14 x 28)
4,7 Tỷ
12.1 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
184 m²(8 x 25)
4,7 Tỷ
25.5 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
Bàu Giã
Đất
279 m²(10 x 28)
5,5 Tỷ
19.7 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
500 m²(13 x 40)
3,4 Tỷ
6.8 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
11.88 m²(41 x 289)
29 Tỷ
2.44 Tỷ/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
216 m²(6 x 36)
650 Triệu
3 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
2500 m²(40 x 70)
11,2 Tỷ
4.5 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
315 m²(8.6 x 38)
3,7 Tỷ
11.7 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
4230 m²(49 x 87)
12,9 Tỷ
3 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
423 m²(7 x 36)
5,5 Tỷ
13 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
Giồng Sao
Đất
255 m²(8 x 32)
4,8 Tỷ
18.8 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 40
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai