Bán đất thửa 167 tờ 22 Mặt phố Xã Củ Chi Tp Hồ Chí Minh
Đất
614 m²(12 x 51)
12 Tỷ
19.5 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Củ Chi
Đường
Tất cả
Mức giá
10 - 15 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Củ Chi giá từ 10 đến 15 tỷ | 9 triệu/m² | 3 triệu/m² - 20 triệu/m² |
Đất
614 m²(12 x 51)
12 Tỷ
19.5 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
2500 m²(40 x 70)
11,2 Tỷ
4.5 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
4230 m²(49 x 87)
12,9 Tỷ
3 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
2940 m²(40 x 73.5)
13 Tỷ
4.4 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
2348 m²(8 x 93)
12 Tỷ
5.1 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
720 m²(20 x 30)
14 Tỷ
19.4 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 8
Đất
1000 m²(19 x 53)
10 Tỷ
10 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
1240 m²(45 x 27.5)
10,5 Tỷ
8.5 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
Quốc Lộ 22
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai