Bán đất thửa 167 tờ 22 Mặt phố Xã Củ Chi Tp Hồ Chí Minh
Đất
614 m²(12 x 51)
12 Tỷ
19.5 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
14 Tỷ
~ 19.4 Triệu/m²720m²
(20m x 30m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 20m | |
| Dài | 30m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 720 m2 |
? LÔ ĐẤT KHỦNG 720M² – NGANG 20 DÀI 30 – CÁCH TL2 CHỈ 100M – GIÁ CHỈ 14 TỶ ?
? Mặt tiền Đường số 83, xã Tân Phú Trung, gần Quốc lộ 22 – Khu dân cư hiện hữu đông đúc.
? Diện tích: 20m x 30m, nở hậu – Tổng 720m²
? Pháp lý: Đất trồng cây lâu năm,
? Hiện trạng: Đã có căn nhà khoảng 50m2 có điện nước sẵn.
? Lợi thế: Cách Tỉnh Lộ 15 chỉ 100m – Mặt tiền đường trải nhựa, xe tải ra vào dễ dàng
? Giá bán: 14 tỷ (Thương lượng chính chủ)
? Tiện ích nổi bật trong bán kính 3km:
Gần Quốc lộ 22, chợ Tân Phú Trung, UBND xã
Khu công nghiệp Tân Phú Trung, bệnh viện Xuyên Á
Gần cao tốc TP.HCM – Mộc Bài đang triển khai
Giao thông thuận lợi về Củ Chi – Hóc Môn – trung tâm TP chỉ 25 phút
Phù hợp đầu tư kho xưởng, biệt thự nghỉ dưỡng, phân lô
Đất
614 m²(12 x 51)
12 Tỷ
19.5 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
590 m²(10 x 60)
15 Tỷ
25.4 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
Nguyễn Văn On
Đất
4230 m²(49 x 87)
12,9 Tỷ
3 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
639 m²(16.7 x 37.8)
13,5 Tỷ
21.1 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
2940 m²(40 x 73.5)
13 Tỷ
4.4 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
325 m²(9.5 x 35)
12,9 Tỷ
39.7 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
2348 m²(8 x 93)
12 Tỷ
5.1 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
333 m²(6.4 x 52)
15 Tỷ
45 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
Tỉnh lộ 8
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai