Bán đất thửa 167 tờ 22 Mặt phố Xã Củ Chi Tp Hồ Chí Minh
Đất
614 m²(12 x 51)
12 Tỷ
19.5 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
12 Tỷ
~ 5.1 Triệu/m²2348m²
(8m x 93m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 8m | |
| Dài | 93m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 2348 m2 |
? ĐẤT ĐẸP MẶT TIỀN ĐƯỜNG 652 GIÁP TỈNH LỘ 7 - PHƯỚC THẠNH CỦ CHI - GẦN QL22 - BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ KIÊN CỐ + 3 NHÀ XƯỞNG TRỒNG NẤM 2.348M2 ĐẤT - CHỈ 12 TỶ
Mô tả:
? Đất mặt tiền đường 652, xe Container tới xưởng.
? 18m * 93m, nở hậu 42m
? Hiện trạng: gồm 1 nhà xây kiên cố (180m2) làm văn phòng + 3 nhà xưởng trồng nấm (500m2). Còn lại đất trống.
? Đặt biệt có hệ thống điện năng lượng mặt trời, bán điện cho điện lực 20 năm, doanh thu 150 triệu/năm.
? Tường rào bao quanh cao 2.5m, camera lắp xung quanh, điện nước đầy đủ.
? Giáp TL7 gần QL22, gần chợ, thuận tiện di chuyển vào trung tâm TP.
? Thích hợp mở Công ty, kho xưởng, kinh doanh sản xuất, làm nhà vườn nghỉ dưỡng.
? Sổ hồng riêng, thổ cư 300m2.
Đất
614 m²(12 x 51)
12 Tỷ
19.5 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
2500 m²(40 x 70)
11,2 Tỷ
4.5 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
4230 m²(49 x 87)
12,9 Tỷ
3 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
2940 m²(40 x 73.5)
13 Tỷ
4.4 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
325 m²(9.5 x 35)
12,9 Tỷ
39.7 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
720 m²(20 x 30)
14 Tỷ
19.4 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 8
Đất
1000 m²(19 x 53)
10 Tỷ
10 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
1240 m²(45 x 27.5)
10,5 Tỷ
8.5 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
Quốc Lộ 22
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai