Bán đất thửa 41 tờ 8 Thửa 241, thửa 136,thửa 195, Nguyễn Thị Xạnh Xã Củ Chi Tp Hồ Chí Minh
Đất
11.88 m²(41 x 289)
29 Tỷ
2.44 Tỷ/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
16-04-2026 Mặt Tiền
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Củ Chi
Đường
Tất cả
Mức giá
20 - 30 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Củ Chi giá từ 20 đến 30 tỷ | 821 triệu/m² | 7 triệu/m² - 2,44 tỷ/m² |
Đất
11.88 m²(41 x 289)
29 Tỷ
2.44 Tỷ/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
1626.3 m²(40 x 40)
24 Tỷ
14.8 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
Mai Thị Buội
Đất
3146 m²(47 x 62)
20,5 Tỷ
6.5 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai