Bán đất thửa 705 tờ 10 Một phần Xã Vĩnh Lộc Tp Hồ Chí Minh
Đất
68 m²(4 x 17)
560 Triệu
8.2 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
650 Triệu
~ 3 Triệu/m²216m²
(6m x 36m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 6m | |
| Dài | 36m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 216 m2 |
? BÁN ĐẤT GIÁ RẺ - ĐẤT VUÔNG A4 - CHỈ 650 TRIỆU ?
? Vị trí: Đường số 3, cách mặt tiền chỉ 100m, đường đá thông thoáng.
? Diện tích: 6 x 36 = 216m²
✨ Ưu điểm nổi bật:
• Chủ đã đổ đất cao hơn mặt đường, làm móng sẵn, chuẩn bị xây nhà nhưng kẹt tài chính nên cần bán gấp.
• Khu dân cư hiện hữu, hàng xóm thân thiện, an ninh tốt.
• Đối diện có 3 lô 6x10 đã bán giá 350 triệu,
? Giá bán: 650 triệu (thương lượng trực tiếp chính chủ giá cực tốt).
? Cơ hội vàng cho anh/chị mua ở hoặc đầu tư sinh lời.
ĐẤT CHƯA CÓ SỔ MUA BÁN VI BẰNG
Nguyễn Mạnh Chiến
Đất
68 m²(4 x 17)
560 Triệu
8.2 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
210 m²(12 x 20)
750 Triệu
3.6 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Liên Ấp 3-4
Đất
100 m²(4 x 24)
565 Triệu
5.7 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 14
Đất
32 m²(4 x 8)
750 Triệu
23.4 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Vĩnh Lộc
Đất
100 m²(4 x 25)
600 Triệu
6 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 14
Đất
169 m²(5.5 x 31)
670 Triệu
4 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
132 m²(6 x 22)
600 Triệu
4.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường C
Đất
74 m²(6 x 13)
680 Triệu
9.2 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai